Ugreen UG15120CD345TK 15W Bộ sạc hít từ tính không dây kiêm giá đỡ điện thoại trên xe hơi màu Đen điện vào cổng type c - HÀNG CHÍNH HÃNG
1. Brand: Ugreen2. Product name: Wireless Car Charger 3. Model: 15120 - CD3454. Color : Black5. Input : 5V/2A - 9V/2A - 12V-2A Max6. Output : 15W - Max , 7.5W for IOS7. Position : Dashborad / Ai...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ugreen UG15120CD345TK 15W Bộ sạc hít từ tính không dây kiêm giá đỡ điện thoại trên xe hơi màu Đen điện vào cổng type c - HÀNG CHÍNH HÃNG
1. Brand: Ugreen
2. Product name: Wireless Car Charger
3. Model: 15120 - CD345
4. Color : Black
5. Input : 5V/2A - 9V/2A - 12V-2A Max
6. Output : 15W - Max , 7.5W for IOS