Transistor BT152-800R 800V/20A TO-220
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Transistor BT152-800R 800V/20A TO-220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Transistor BT152-800R 800V/20A TO-220
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
✔️ Giá tốt nhất trên thị trường
✔️ Nhận hàng và thanh toán tại nhà
☎ & Zalo: 0878.228.833
Website: linhkienanasa.com
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Điện áp thyristor: 600 VDC.
- Dòng : 20 A.