Smart TV LG 43 inch 43LM6360PTB
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Tivi của LG
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || Smart TV LG 43 inch 43LM6360PTB
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Smart TV LG 43 inch 43LM6360PTB
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Loại màn hình hiển thị: HD
Độ phân giải: 1366 x 768
Kích thước: 43H
Chip xử lý thông minh: Quad Core Processor
Bộ nâng cấp màu - Color Enhancer: Dynamic Color
Công suất loa ngoài: 10W
Chế độ âm thanh vòm - Surround mode DTS Virtual:X
ThinQ: Có
Chuyển câu thoại thành văn bản : Có
Ứng dụng mobile LG TV Plus: Có
Hệ điều hành (WebOS): webOS Smart TV
Version HDMI: 1.4
LAN: Có
HDMI: 3
USB: Có
Wifi Có (802.11ac)
Nguồn cấp điện: AC 100~240V 50-60Hz