Shunt Đo Dòng TKC100BR 4.0V/100A
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Shunt Đo Dòng TKC100BR 4.0V/100A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Shunt Đo Dòng TKC100BR 4.0V/100A
Mô Tả Sản Phẩm :
và điện áp tương ứng với dòng định mức đó.
- Cách tính toán: Tùy dòng điện cần đo, chọn Shunt có dòng định mức lớn hơn khoảng 50% đến 100%.
- Theo điện áp giáng định mức, mà chọn đồng hồ mV tương ứng, với một đồng hồ có thang đo tương ứng.
- Ví dụ: Cần đo dòng điện của một máy nạo bình khoảng 30A, nên mua điện trở Shunt có ghi trị số 50A/100mV.
- Đồng thời mua một đồng hồ mV có điện áp toàn thang đó (Full scale) FS=100 mV và độ chia từ 0 đến 50 A.