Sản phẩm BT139-600E 600V/16A TO-220
Mô tả ngắn
Thiết Bị Âm Thanh > Máy nghe nhạc > Radio & Cát-sét || Sản phẩm BT139-600E 600V/16A TO-220Còn hàng
So sánh giá ×
- Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sản phẩm BT139-600E 600V/16A TO-220
1. Thông tin về sản phẩm : BT139-600E 600V/16A TO-220BT139-600E 600V/16A TO-220 được sử dụng trong các mạch điện tử cơ bản.
Thông số kỹ thuật :
Điện áp Triac : 600V
Dòng : 16A
Kiểu chân : TO-220
bt139-600e-to-220
2. Vì sao khách hàng yên tâm khi mua hàng tại Linh Kiện Điện Tử 3M
- Giá sản phẩm luôn tốt hơn so với thị trường.
- Cam kết sản phẩm giống y hình.
- Tư vấn miễn phí 24/7 trước và sau khi đặt hàng.
------------------------------------------------------------------
LH Hotline: 024 2021 4848
Xuất xứ: Trung Quốc
=========================
LINH KIỆN ĐIỆN TỬ 3M HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ: Số 6/1E Công Chúa Ngọc Hân, Phường 13, Quận 11, Tp.Hồ Chí Minh.
-Online: 0911.697.347
- Kĩ thuật: 0969.477.417
CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH
- Cam kết sản phẩm giống hình ảnh
- 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi do Nhà sản xuất
- Bảo hành lên đến 30 ngày:
+ Sản phẩm không có dấu hiệu hỏng hóc do cơ học, cháy nổ do hỏa hoạn,…
+ Sản phẩm không bị tháo dỡ, không có sự can thiệp của khách hàng lên sản phẩm.
- Hỗ trợ kiểm tra sửa khi hết bảo hành.
=->> (LƯU Ý: Chỉ giải quyết khiếu nại khi có video)
Giá DAM
Từ khóa
thẻ nhớđài cravenđài nghe usb thẻ nhớđài radioloa sonymáy nghe nhạc sonysonypanasonicphilipsmáy nghe đĩa cdthẻ nhớ 256gbmáy nghe nhạcmáy nghe nhạc mp3máy nghe nhạc minimáy nghe kinh phậtkinh phậtradio nhỏ gọnmáy cassettemáy nghe pháp cr 836sradio mini nghe đài, nghe nhạc thẻ nhớ, usb, nghe kinh phật craven-25a - hàng chính hãngloa caraven cr 836scassette sonymáy nghe radioradio nhậtđàiđài radio sony nhật bảnloa craven 3 pin có kèm thẻ nhớcraven836sđài fm radiođài radio sony