Bộ Sạc SACC9001 Pin AA, AAA BESTON Tự ngắt khi đầy Tốc Độ Cao Màn Hình LCD (BẢO HÀNH 1 NĂM)
Thương hiệu: BESTON | Xem thêm các sản phẩm Pin - Sạc máy ảnh, máy quay của BESTON
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Lưu ý:
Input: Micro USB 5V/1A: Sạc C833, M7001, M7005, C9009, C9001, C8001
Input: Micro USB 5V/1.5A: Sạc DC401L
Input: Micro USB 5V/2A: Sạc C9010
Chân cắm trực tiếp: Sạc C807B, C833
- Quý khách lựa chọ kỹ lưỡng, trong phần phân loại shop đã để riêng pin và sạc cho khách dễ lựa chọn
- Pin tiểu sạc Beston1200 mAh - (Dung lượng thực 900mAh)
- Pin tiểu sạc Beston3000 mAh - (Dung lượng thực 2100mAh)
- Pin tiểu sạc Beston3300 mAh - (Dung lượng thực 2450mAh)
Bộ sạc nhanh, màn LCD hãng BESTON:
- Sạc được cho cả hai loại pin AA hoặc AAA
- Điện áp vào: Nguồn Micro USB 5V, dòng 1A, có thể cắm vào bất kỳ khe USB nào như cục sạc điện thoại, khe cắm USB máy tính, tẩu sạc xe hơi, sạc dự phòng rất nhanh và an toàn.
- Điện áp sạc: cho pin AA (pin tiểu): 1.800mA, cho pin AAA: 900mA
- Kích cỡ bộ sạc: 90 x 66 x 32 mm
- Trọng lượng: 64 +/- 4 g
- Công suất: 0,3W
- Có thể sạc cho pin AA (pin tiểu) hoặc AAA (pin điều khiển, pin đũa)
- Hiển thị tình trạng sạc của pin qua màn hình LCD với các mức 30%, 60% và 100%
Pin AA (pin tiểu) hãng Beston:
- Kích thước: dài 49mm x đường kính 14mm (dùng cho đồng hồ treo tường, đồ chơi, máy ảnh, máy đo huyết áp...)
Pin AAA (pin đũa) hãng Beston:
- Kích thước: dài 44mm x đường kính 11mm (dùng cho điều khiển tivi, điều hòa...)
->>>Quý khách nên lựa chọn bộ sạc có tự ngắt để đảm bảo tuổi thọ cho pin sạc.
- Pin sạc AA có thể dùng thay thế cho pin 1.5V thông thường trong hầu hết các ứng dụng. cho thời gian sử dụng lâu hơn và ít gây ảnh hưởng tới môi trường.