N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12A 600V chính hãng
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12A 600V chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12A 600V chính hãng
N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12N60 12A 600V chính hãng
Mosfet dùng thông dụng trong các nguồn xung.
Thông số kỹ thuật:
Điện áp VDS: 600V
Dòng điện liên tục: 5.8A
Dòng điện xung: 23A
Điện áp cổng VGS: ± 30V
Thông số kỹ thuật:
Điện áp VDS: 600V
Dòng điện liên tục: 5.8A
Dòng điện xung: 23A
Điện áp cổng VGS: ± 30V