Máy mài góc Total TG1071008 100 mm 710W
Thương hiệu: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || Máy mài góc Total TG1071008 100 mm 710W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy mài góc Total TG1071008 100 mm 710W
- Tần suất: 50 / 60 Hz
- Thân máy được chế tác từ vật liệu hợp kim cao cấp.
- Vỏ máy là một lớp nhựa có khả năng chống va đập.
- Tay cầm được thiết kế phù hợp và có độ ma sát cao.
- Hộp số được làm bằng nhôm.
- Được tích hợp khả năng cách nhiệt cao và hệ thống cách điện.
- Được trang bị thêm vào một vành chắn bảo vệ ở bộ phận lắp đá mài.
- Nút điều khiển được thiết kế bằng điện tử.
• ƯU ĐIỂM CỦA SẢN PHẨM
- Động cơ mạnh mẽ với công suất là 710W cho phép quá trình mài vật liệu được diễn ra nhanh hơn.
- Máy mài góc Total 710W TG1071008 100 mm được thiết kế chắc chắn với thân máy là hợp kim cao cấp nhất, vỏ máy được bọc một lớp nhựa có khả năng chịu lực tác động tốt, chống va đập, đem đến sự bền bỉ, tránh sự biến dạng sản phẩm và có khả năng làm việc được trong môi trường khắc nghiệt mà không ảnh hưởng đến năng suất lao động.
- Hợp số thì được chế tác bằng nhôm vì vậy sẽ phần nào làm tăng tuổi thọ của sản phẩm lên cao.
- Máy mài góc Total 710W TG1071008 100 mm có thể sử dụng ở nhiều môi trường làm việc khác nhau từ quy mô hộ gia đình đến các xưởng sửa chữa, công ty cơ khí có quy mô lớn.
- Đặc biệt, đây là một trong những sản phẩm dễ dàng bảo dưỡng chổi carbon.
• Thông số kỹ thuật máy mài góc Total
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Tốc độ không tải: 0 - 1100 vòng/phút
- Đường kính đá mài: 100mm
- Mô tơ: Mô tơ chổi than
- Kích thước trục: M10
- Công suất: 710W
- Nguồn điện áp: 220V