[Mã ELBAU1TR giảm 5% đơn 3TR] Màn hình Samsung LF27T350FHEXXV 27 inch FHD 75Hz - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Samsung
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã ELSS1TR giảm 5% đơn 3TR] Màn hình Samsung LF27T350FHEXXV 27 inch FHD 75Hz - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELBAU1TR giảm 5% đơn 3TR] Màn hình Samsung LF27T350FHEXXV 27 inch FHD 75Hz - Hàng Chính Hãng
Mở Rộng Góc Nhìn Hiệu Quả
Sắc Màu Chân Thực
Từ Mọi Góc Nhìn
Đồng Bộ Mọi Khung Hình
Cho Trải Nghiệm Giải Trí Đỉnh Cao
Mượt Mà Trong Từng Khung Hình
Tần số quét 75Hz giúp hiển thị mọi chuyển động mượt mà. Giờ đây bạn có thể thỏa thích thưởng thức từng khung cảnh của bộ phim hay video yêu thích, hoặc tận hưởng các trận game kịch tính mà không còn bị giựt hình hay hiệu ứng bóng mờ.
Sức Mạnh Chơi Game Vượt Trội
Chăm Sóc Toàn Diện Cho Đôi Mắt
Kết Nối Linh Hoạt
Thông số kỹ thuật
Hiển Thị
Screen Size (Class): 27
Flat / Curved: Flat
Active Display Size (HxV) (mm): 597.888 × 336.312 mm
Tỷ lệ khung hình: 16:9
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250cd/㎡
Độ sáng (Tối thiểu): 200cd/㎡
Tỷ lệ tương phản: 1000:1(Typical)
Tỷ lệ Tương phản: Mega
Độ phân giải: 1,920 x 1,080
Thời gian phản hồi: 5 (GTG)
Hỗ trợ màu sắc: Max 16.7M
Tần số quét: Max 75Hz
Nguồn điện
Nguồn cấp điện: AC 100~240V
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): 0.5W
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): 0.3W
Loại: External Adaptor
Kích thước
Có chân đế (RxCxD): 612.1 x 495.7 x 232.0 mm
Không có chân đế (RxCxD): 612.1 x 363.6 x 39.4 mm
Thùng máy (RxCxD): 753 x 428 x 125 mm