Màn hình máy tính LG 27UP850-W 27 inch 4K IPS USB TypeC chuyên đồ hoạ - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình máy tính LG 27UP850-W 27 inch 4K IPS USB TypeC chuyên đồ hoạ - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình máy tính LG 27UP850-W 27 inch 4K IPS USB TypeC chuyên đồ hoạ - Hàng Chính Hãng
Loại màn hình: Màn hình phẳng
Tỉ lệ: 16:9Kích thước: 27 inch
Tấm nền: IPS
Độ phân giải: 4K UHD (3840 x 2160)
Tốc độ làm mới: 60Hz
Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG at Faster)
Nổi bật : DisplayHDR 400 with DCI-P3 95% Color Gamut , USB-C phân phối điện 96W , AMD FreeSync, loa 5W