Loa karaoke Electrovoice ELX200 10P - Loa Electro-Voice ELX200-10P - Hàng chính hãng
Thương hiệu: ELECTRO VOICE | Xem thêm các sản phẩm Loa Bluetooth của ELECTRO VOICE
– Loa Electro voice tích hợp công suất 10 inch.– Ứng dụng EV QuickSmart Mobile: cấu hình, điều khiển, giám sát nhanh chóng không dây lên đến 6 loa ELX200.– Nhận thông báo ngay lập tức trong các điều...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa karaoke Electrovoice ELX200 10P - Loa Electro-Voice ELX200-10P - Hàng chính hãng
– Loa Electro voice tích hợp công suất 10 inch.
– Nhận thông báo ngay lập tức trong các điều kiện hiệu suất quan trọng.
–  có tính năng xử lý tốt nhất . Dễ dàng thiết lập thông qua 4 cài đặt.
– 5 cài đặt trước lập trình người dùng, giám sát trực quan trạng thái giới hạn.
– Điều khiển mức đầu vào và đồng hồ đo.
– ELX200-10P điều khiển âm lượng chính để tối ưu hóa cấu trúc khuếch đại, tất cả đều thông qua LCD.
– Bộ khuếch đại công suất 1200 W Class-D. Hiệu quả cao cung cấp SPL tối đa 130 dB.
– Sử dụng các bộ chuyển đổi được thiết kế và chế tạo bởi EV.
– Thiết kế ống dẫn sóng được đồng bộ hóa tín hiệu (SST). Được cấp bằng sáng chế EV.
– Cung cấp vùng phủ sóng chính xác và nhất quán, độ méo tối thiểu và tải âm tối đa.
– ELX200-10P có bộ khuếch đại công suất Class-D hiệu quả cao (lên đến 1200 W) với QuickSmartDSP tích hợp.
– Cung cấp tới 130 dB SPL sử dụng các bộ chuyển đổi được thiết kế và chế tạo bởi EV. (
Loa trầm EVS-10M 10 inch kết hợp với DH-1C Trình điều khiển nén titan 1 inch).