Gạt Tàn Xì Ga 2 Điếu YJA-20016 Bằng Sứ Cao Cấp Họa Tiết Thổ Dân Cực Kỳ Đẹp Độc Lạ
Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Gạt tàn của OEM
Mã sản phẩm:  YJA-20016Màu sắc: TrắngHọa tiết: Thổ dânTiện ích: KhôngChất liệu: Gốm sứ, Mạ viền vàngKích thước: 200mm x 155mm x 35mmTrọng lượng: ~575g (Chưa bao gồm bao bì)Chức năng: Khay rãnh ...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Gạt Tàn Xì Ga 2 Điếu YJA-20016 Bằng Sứ Cao Cấp Họa Tiết Thổ Dân Cực Kỳ Đẹp Độc Lạ
  • Mã sản phẩm:  YJA-20016
  • Màu sắc: Trắng
  • Họa tiết: Thổ dân
  • Tiện ích: Không
  • Chất liệu: Gốm sứ, Mạ viền vàng
  • Kích thước: 200mm x 155mm x 35mm
  • Trọng lượng: ~575g (Chưa bao gồm bao bì)
  • Chức năng: Khay rãnh đỡ 2 điếu
  • Bộ sản phẩm bao gồm: 1 gạt tàn
Giá STRCon
Thông tin chi tiết
Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Chất liệugốm sứ
ModelYJA-20016
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)20*16*4 mm