( ELCO ) F2E-150S-230 - Hàng chính hãng Linkwell - Quạt hút 230VAC
Thương hiệu: Linkwell | Xem thêm các sản phẩm Quạt hút, quạt thông gió của Linkwell
Kích thước khối : 150 x 171 x 51mm Điện áp định mức : 220/230 VAC – 50/60HZ Lưu lượng gió : 402 – 460 m3/h Công suất : 36 – 38 W Thương hiệu: Linkwell -----------------------...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ( ELCO ) F2E-150S-230 - Hàng chính hãng Linkwell - Quạt hút 230VAC
    Kích thước khối : 150 x 171 x 51mm
    Điện áp định mức : 220/230 VAC – 50/60HZ
    Lưu lượng gió : 402 – 460 m3/h
    Công suất : 36 – 38 W