BỘ NGUỒN POE 48-55V/30W CHUẨN 802.3AF/AT
Máy tính & Laptop > Thiết Bị Mạng > Bộ chia mạng || BỘ NGUỒN POE 48-55V/30W CHUẨN 802.3AF/AT
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu BỘ NGUỒN POE 48-55V/30W CHUẨN 802.3AF/AT
Thông số kỹ thuật : BỘ NGUỒN POE 48-55V/30W CHUẨN 802.3AF/AT
– Tốc độ LAN out/in: 10/100/1000Mbps (Gigabit)
Lan : 1 POE output , 1 Lan input
AC input : 220V
– Nguồn ra DC/Out 48V up to 56V (công suất tải tối đa 30W)
 Nguồn ra chuẩn B: Pin 4,5(+)/ 7,8 (-)
Tương thích các chuẩn PoE : 802.3AF hoặc 802.3AT
Khoãng cách truyền tải phụ thuộc chất lượng cáp UTP tối đa lên đến 120m trên cáp tiêu chuẩn Cat6
Chất liệu vỏ : nhựa
Nhóm màu : đen
Kích thước : 142*60*40(mm)
Trọng lượng : 170Gram
Bảo hành 06 tháng
Phụ kiện : 01 dây nguồn AC
Bảo hành 12 tháng.
Tác dụng cấp nguồn vào cho PoE, trộn cả data & power vào chung trong 1 sợi dây cáp mạng RJ45. Dây mạng chuẩn 568A hoặc 568B. cấp nguồn cho các thiết bị PoE đầu cuối như camera PoE, Access Point Wifi PoE, các thiết bị VoiceIP…