100MM TAC2211001SA BỘ 5 ĐĨA CẮT KIM LOẠI TOTAL
Thương hiệu: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của TotalMô tả ngắn
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || 100MM TAC2211001SA BỘ 5 ĐĨA CẮT KIM LOẠI TOTALCòn hàng
So sánh giá ×
- Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 100MM TAC2211001SA BỘ 5 ĐĨA CẮT KIM LOẠI TOTAL
100MM BỘ 5 ĐĨA CẮT KIM LOẠI TOTAL TAC2211001SA- Thương hiệu: Total
- Kích thước: 100mm(4") x 1.2mm(3/64") x 16mm(5/8")-400T